ജൂലൈ റേഷൻ വിതരണം പ്രഖ്യാപിച്ചു 9 കിലോ സ്പെഷ്യൽ അരി പിങ്ക് നീല വെള്ള കാർഡിന് അടിപൊളി വിഹിതങ്ങൾ ആരും ഒന്നും നഷ്ടമാക്കരുത്

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ജൂലൈ മാസത്തിലെ റേഷൻ വിഹിതങ്ങളുടെ വിതരണം സംസ്ഥാന ഭക്ഷ്യ വകുപ്പ് പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ് ജൂൺ റേഷൻ നീട്ടിയതും റേഷൻ വ്യാപാരികളുടെയും രണ്ടുദിവസത്തെ സമരവും കാരണം ജൂലൈ 10 ബുധനാഴ്ച മുതലായിരിക്കും ഈ മാസത്തെ റേഷൻ പൊതുജനങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുക.

   

റേഷൻ കാർഡ് ഉടമകൾ ഈ മാസം അറിയേണ്ട പ്രധാന അറിയിപ്പുകളിലേക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുൻപായിട്ട് പേജ് ഇതുവരെ ഫോളോ ചെയ്യാത്തവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോയിലേക്ക് ചെയ്ത സപ്പോർട്ട് കൂടി തരുക സിവിൽ സപ്ലൈ ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റ് ജൂലൈ മാസം റേഷൻ വിതരണം പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ് തിങ്കൾ ചൊവ്വാ ദിവസങ്ങളിൽ റേഷൻകട.

സമരമായ് ദിനാ പത്താം തീയതി ബുധനാഴ്ച മുതലാണ് മകൾക്ക് റേഷൻ ലഭിച്ചു തുടങ്ങുക ജൂലൈ മാസത്തിൽ മഞ്ഞ കാടിനും 30 കിലോ അറിയും 3 കിലോ ഗോതമ്പുമാണ് സൗജന്യമായിട്ടും രണ്ട് പാക്കറ്റ് ആട്ടം 7 രൂപ നിരക്കിൽ ലഭിക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/EVUnbNLnAiY

Scroll to Top