സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്നുമുതൽ ജാഗ്രത 3 ജില്ലകളിൽ മുന്നറിയിപ്പ്

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട രണ്ട് അറിയിപ്പുകളാണ് ഇപ്പോൾ എത്തിയിരിക്കുന്നത് വിശുദ്ധ വിവരങ്ങളിലേക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുൻപായി പേജ് ആദ്യമായിട്ടാണ് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോ ലൈക് ചെയ്ത് സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുക ആദ്യത്തെ അറിയിപ്പ് കേരളം ഇപ്പോൾ ചുട്ടുപൊള്ളുകയാണ് സാധാരണ ചൂടിനേക്കാൾ ചൂട് വർദ്ധിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ണൂർ കോഴിക്കോട് തിരുവനന്തപുരം ജില്ലകളിലും.

   

യെല്ലോ അല്ലാത്ത പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ് കോഴിക്കോട് ജില്ലയിൽ ഉയർന്ന താപനില 37 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് വരെയും തിരുവനന്തപുരം കണ്ണൂർ ജില്ലകളിൽ ഉയർന്ന താപനിലം 36 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് വരെയും ഉയരാൻ സാധ്യത എന്നാണ് മുന്നറിയിപ്പ് സാധാരണക്കാളും മൂന്ന് മുതൽ നാല് ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് കൂടുതലാണ് ഇത് രാവിലെ മുതൽ നേരിട്ട് സൂര്യപ്രകാശം ഏൽക്കാതെ ശ്രദ്ധിക്കണമെന്ന് മുന്നറിയിപ്പുണ്ട് ഇതിന് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായി കാണുക.

https://youtu.be/RBZau0JBZ4s

Scroll to Top