സ്വർണ്ണം കയ്യിലുള്ളവർ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട പ്രധാനപ്പെട്ട അറിയിപ്പുകൾ എല്ലാവരും കാണുക…

നമസ്കാരം എന്നത് പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം റെക്കോർഡുകൾ തുടർച്ചയായി തകർത്തു കുതിപ്പ് തുടരുകയാണ് സ്വർണ്ണവില കഴിഞ്ഞദിവസം പവൻ 720 രൂപ കൂടിയും 54360 രൂപയായി 19 ദിവസത്തിനിടെ പവന് കൂടിയത് 4160 രൂപയാണ് മാർച്ച് 29നാണ് പവന് വില ₹50,000 അഥവാ അരലക്ഷം കടന്നത് സാധാരണക്കാരനെ സ്വർണം എന്നത് സ്വപ്നമായി മാറുമോ എന്ന് ആശങ്കയാണ് ഉയരുന്നത് ഇസ്രായേൽ ഇറാൻ സംഘർഷം പൂർണ്ണ യുദ്ധത്തിലേക്ക് മാറിയാൽ അവനെ 75000 .

   

രൂപ സമീപഭാവിയിൽ തന്നെ ഉണ്ടാകും എന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ അതിനെ യുദ്ധമല്ലാതെ വേറെയും കാര്യങ്ങളുണ്ട് സ്വർണ്ണം കയ്യിലിരിക്കുന്ന വരും സ്വർണ്ണം വാങ്ങുവാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവരും അറിയേണ്ട പ്രധാനപ്പെട്ട ഇൻഫോർമേഷനുകളാണ് നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോയിലേക്ക് ചെയ്ത് സപ്പോർട്ട് കൂടി തരുക.

facebookൽ കാണുന്ന പേജ് ഫോട്ടോ ചെയ്യുക കുഞ്ഞിന്റെ ജനനം മുതൽ വിവാഹം വരെ പല ആവശ്യങ്ങൾക്കും അല്ലാതെയും നിക്ഷേപം എന്ന നിലക്കും ഒക്കെ സ്വർണാഭരണങ്ങളുടെ വാങ്ങിക്കൂട്ടുന്നവർ അധികമാണ് മലയാളികളിൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/XdiFlWp5VW4

Scroll to Top