കാസർകോട് വാഹനം വെള്ളത്തിൽ മുങ്ങുന്നു ഞെട്ടിക്കുന്ന ദൃശ്യങ്ങൾ പെരുമഴയിൽ മുങ്ങി ഇടുക്കി

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം എല്ലാവരും വീഡിയോ പൂർണമായും തന്നെ കാണുക വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട വാർത്ത അറിയിപ്പുകൾ ആണ് ജനൽ ഫോളോ ചെയ്യുക facebook വഴി വീഡിയോ കാണുന്നവർക്ക് ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് ഒന്നുകൂടി ഫോളോ ചെയ്തു വയ്ക്കുക സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്നും ശക്തമായ മഴ ഉണ്ടാകുമെന്നാണ്.

   

കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പിന്റെ ഭാഗത്തുനിന്നും ഇപ്പോൾ അറിയിപ്പ് ലഭിച്ചിരിക്കുന്നത് പ്രത്യേകിച്ച് തിരുവനന്തപുരം മേഖലയിൽ ഒക്കെ മഴ കുറഞ്ഞെങ്കിൽ പോലും വളരെ വലിയ രീതിയിലുള്ള വെള്ളക്കെട്ടുകൾ തുടരുന്ന ഒരു സാഹചര്യമാണ് വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രിയിലോ ശനിയാഴ്ച പുലർജിയോ തീവ്ര ന്യൂനമർദ്ദം ഉണ്ടായേക്കാം എന്നുള്ള പ്രധാനപ്പെട്ട അറിയിപ്പ് .

വന്നിട്ടുണ്ട് ബംഗാൾ ഉൾക്കടലിനു മുകളിൽ ഈയൊരു പുതിയ സിസ്റ്റം തന്നെ വന്നിരിക്കുന്നു അല്ലെങ്കിൽ ന്യൂനമർദ്ദത്തിന്റെ പുതിയൊരു സിസ്റ്റം വന്നിരിക്കുന്നു എന്നുള്ളതാണ് ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട അറിയിപ്പ് ഈ വർഷത്തെ ആദ്യത്തെ ന്യൂനമർദ്ദം നാളെയോടുകൂടി തന്നെ ഉണ്ടാകും എന്നുള്ള റിപ്പോർട്ടുകളാണ് വരുന്നത് വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു വാർത്ത അറിയിപ്പ് തന്നെയാണ് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

Scroll to Top