യുവാവിന്റെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചത് കണ്ടാൽ കണ്ണ് നിറഞ്ഞുപോകും

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം നിലാവും മാന്യ രാത്രിയുടെ ശോകം പോലെ അയാളുടെ മനസ്സ് വല്ലാതെ പിടഞ്ഞു അയാൾക്ക് ജീവിതത്തോടും വല്ലാതെ മടുപ്പ് തോന്നി തുടങ്ങിയും ഇനി ആർക്കുവേണ്ടി ജീവിക്കാം എന്തിനുവേണ്ടി ജീവിക്കേണ്ട തുടങ്ങിയ ചിന്തകളുമായിട്ട് അവന്റെ മനസ്സിൽ പിടഞ്ഞു പെട്ടെന്ന് എന്തോ തീരുമാനം എടുത്ത പോലെ അയാൾ ആ രാത്രിയുടെയും ആഘാത മായിട്ടുള്ള ഇരുട്ടിലൂടെ മുന്നോട്ടു നടന്നു ഇരുണ്ടു കൂടിയ കാർമേഘം .

   

നീലാകാശത്തെ വല്ലാതെയും മറച്ചിരുന്നു ഇടക്കിടക്കയും ഇടിമിന്നൽ വല്ലാതെ പ്രകാശം പരത്തിയിരുന്നു അതേ സത്യമായിട്ടുള്ള മരണം ആർക്കും വേണ്ടാത്ത ഈ ജന്മം അങ്ങ് അവസാനിപ്പിക്കാം പിന്നെ എല്ലാം ശൂന്യവും മരണമേ നീ എന്നെ മാടി വിളിക്കുന്നു ഒരു കാമുകിയെ നിന്നിൽ ഞാൻ അലിഞ്ഞുചേരും അയാൾ ഒരു ഭ്രാന്തനെ പോലെയും അങ്ങകലെ നീണ്ടു നിവർന്നു കിടക്കുന്ന റെയിൽവേ .

സ്റ്റേഷനിൽ ലക്ഷ്യമാക്കി ഓടിയും റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ ഒരു സുന്ദരി പെൺകുട്ടി നിൽക്കുന്ന അവളുടെ കണ്ണുകളും വല്ലാതെ നിറഞ്ഞൊഴുകുന്നുണ്ട് എന്തോ വലിയ വിഷമം അവളെ അലട്ടുന്നുണ്ടോ എന്ന് ഒരു തോന്നൽ അയാൾ അയാളോട് ചോദിച്ചും മരിക്കാനും വന്നതാണോ അതെ അല്ലാതെ എന്തിനാണ് ട്രെയിനുകൾ സ്റ്റോപ്പില്ലാത്ത ഈ റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ വരുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

Scroll to Top