ആദ്യരാത്രിയിൽ ഭാര്യയോട് ഭർത്താവ് കാണിച്ച പണി കണ്ടോ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം അതിൽ പറയുന്നതുപോലെ ഒക്കെ വേണോ ഷുക്കൂറെ നിന്റെ ആദ്യ രാത്രിയാണ് ഒന്നു പാളിയാൽ പിന്നെയും കയ്യിൽ നിന്ന് പോകും പറഞ്ഞേക്കാം ഷമീറിന്റെ ചോദ്യം കേട്ടപ്പോൾ അവനു നേരെ ഒരു ആയിരം പുച്ഛം വാരിവിതറി ഞാനൊന്ന് ചിരിച്ചു എന്റെ കയ്യിൽ നിന്നും എടാ ഉണക്കചുള്ളികളെയും ഇത് കുട്ടിയാലിന്റെ ഉമ്മ മകൻ ഷുക്കൂറാണ് അതുകൊണ്ട് ആ കാര്യം ഓർത്ത് മക്കൾ ടെൻഷൻ ആകേണ്ട നിങ്ങൾ ആദ്യം ഞാൻ .

   

പറഞ്ഞപോലെ സംഗതി ഒപ്പിക്ക് പിന്നെ പുറമേ കണ്ടാൽ കള്ള് അല്ല എന്ന് ആരും പറയരുത് കുപ്പി അത്രയ്ക്ക് പെർഫെക്റ്റ് ആകണം അതൊക്കെ ഞങ്ങൾ ഏറ്റവും മനോജേട്ടന്റെ പീഡികയുടെ ബാക്കിൽ പോയാൽ കള്ളിന്റെ കുപ്പി ഒരുപാട് കിട്ടും അത് കഴുകിയും അതിൽ ഇച്ചിരി വാങ്ങി ഒഴിക്കാൻ വലിയ പണിയൊന്നുമില്ല പക്ഷേ എന്താ ഒരുപക്ഷേ എങ്ങാനും.

സംഗതി പാളിയാൽ ഞങ്ങളുടെ പേര് നീ മിണ്ടിപ്പോകരുത് അത് ഒരിക്കലും പറയില്ല ഇത് ഷുക്കൂറിന്റെ വാക്കാണ് വാക്കാണ് ഏറ്റവും വലിയ സത്യം എന്ന വിട്ടോളിൻ എന്നാൽ ഒരു കാരണവശാലും ആ കുപ്പി എന്റെ റൂമിൽ എത്തിക്കുന്നത് വേറെ ആരും അറിയരുത് ഒക്കെ ആ കാര്യം ഞങ്ങൾ ഏറ്റു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവൻ കാണുക.

Scroll to Top