ഡ്രൈവിംഗ് ലൈസൻസ് കിട്ടാൻ ഇനി കടുകട്ടി ടെസ്റ്റ് 2 വീലർ,4 വീലർ എല്ലാ രീതികളും മാറി

നമസ്കാരം എന്നത് പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഡ്രൈവിംഗ് ലൈസൻസിനും ഡ്രൈവിംഗ് ടെസ്റ്റുകൾക്കും അടിമുടിയും മാറ്റം വരുത്തും എന്ന് പുതിയ ഗതാഗത വകുപ്പുമന്ത്രിയും കെബീ ഗണേശ കുമാർ പറഞ്ഞത് ഇപ്പോൾ പ്രാവർത്തികമായിരിക്കുകയാണ് 2024 ഒന്നു മുതൽ പുതിയ മാറ്റങ്ങൾ നിലവിൽ വരും അതിന്റെ വിശദവിവരങ്ങളാണ് പങ്കുവെക്കുന്നത് അതിനുമുൻപായി പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഈ പേജ് ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോ ഇഷ്ടമായാൽ ലൈക്ക് കൂടി ചെയ്യുക.

   

ഇനിമുതൽ ഡ്രൈവിംഗ് ലൈസൻസ് എളുപ്പത്തിൽ ആർക്കും തന്നെ ലഭിക്കുകയില്ല സംസ്ഥാനത്തെ ഡ്രൈവിംഗ് ലൈസൻസ് ടെസ്റ്റ് അടിമുടി പരീക്ഷിച്ചു കാറ് ഉൾപ്പെടെയുള്ള ലൈറ്റ് മോട്ടോർ വാഹനങ്ങളുടെ ലൈസൻസ് ലഭിക്കുവാൻ ഗ്രൗണ്ടിൽ ഇനിയും എച്ച് എടുത്താൽ മാത്രം മതിയാകില്ല ഓട്ടോമാറ്റിക് ഗിയർ ഷിഫ്റ്റ് ഉള്ള വാഹനങ്ങൾക്കും വൈദ്യുത വാഹനങ്ങൾക്കും ഡ്രൈവിംഗ് ലൈസൻസ് ടെസ്റ്റിൽ വിലക്ക് ഏർപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട് .

ഇത് ചക്ര വാഹനങ്ങളുടെ ഡ്രൈവിംഗ് ടെസ്റ്റ് പാദങ്ങൾ കൊണ്ട് ഗീർ മാറ്റുന്ന വാഹനങ്ങൾ നിർബന്ധമാക്കിയിട്ടുണ്ട് പരിഷ്കാരം സംബന്ധിച്ച ഉത്തരവും ഗതാഗത കമ്മീഷണർ എസ് എസ് ശ്രീജിത്ത് പുറത്തിറക്കി ഇതിന് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/3zaHUYjEZTQ

Scroll to Top