ഭക്ഷ്യകിറ്റ് പ്രഖ്യാപിച്ചു 3200രൂപ വിതരണം ഇങ്ങനെ.സഹായം കിട്ടാൻ കാർഡ് വേണം

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം സംസ്ഥാനത്ത് ഏറ്റവും വലിയ ക്ഷേമ പദ്ധതികളുടെയും ആനുകൂല്യത്തിന് വിതരണത്തിലേക്ക് സർക്കാർ കടക്കുകയാണ് മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ഭക്ഷിക്കും അതോടൊപ്പം തന്നെ 3200 രൂപയോളം എല്ലാം നമ്മുടെ കൈവശം എത്തിച്ചേരാൻ പോകുന്നു നീണ്ടനാളത്തെ കാത്തിരിപ്പിനൊടുവിലാണ് സർക്കാരിന്റെ ഗൃഹ പദ്ധതികൾക്ക് ഇപ്പോൾ പ്രഖ്യാപനം ആയിട്ടുള്ളത് വളരെ വൈകാതെ തന്നെ ഭാരത് റൈസിനെ ബദലായി സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ കെ റൈസ് രംഗത്തേക്ക് ഇറങ്ങുകയാണ്.

   

നമ്മുടെ സംസ്ഥാനത്ത് റേഷൻ കാർഡ് ഉൾപ്പെടെയുള്ള എല്ലാ വീടുകളിലേക്കും അഞ്ച് കിലോയുടെയും പത്ത് കിലോയുടെയും പാക്കറ്റുകൾ ആയിട്ടായിരിക്കും ഈ ആനുകൂല്യം എത്തിച്ചേരുന്നത് കെയറീസ് എന്ന് പറയുന്നത് പച്ചരിയല്ല ചമ്പാവ് മട്ടാ തുടങ്ങിയ ഇര ആയിരിക്കും സംസ്ഥാനത്ത് ഉടനെ ഇളമുള്ള മാവേലി സ്റ്റോറുകൾ വഴി അതോടൊപ്പം തന്നെ സപ്ലൈകോയുടെ സൂപ്പർ മാർക്കറ്റുകൾ വഴിയെല്ലാം നമുക്ക് വാങ്ങുന്നതിന് വേണ്ടി സാധിക്കുന്നത് കൊച്ചു കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/weR-s4O51A4

Scroll to Top