വീണ്ടും ഭക്ഷ്യക്കിറ്റ് വിതരണം13 ഇനം 10 Kg K- അരി 3200 രൂപ വിതരണം

നമസ്കാരം എന്നത് പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം സംസ്ഥാനത്തെയും ഏറ്റവും വലിയ ക്ഷേമ പദ്ധതികളിൽ ആനുകൂല്യങ്ങളുടെ പറ്റിയാണ് എന്ന് നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോ ഇഷ്ടമായാൽ ലൈക് ചെയ്ത് സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുക സംസ്ഥാനത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ആനുകൂല്യ വിതരണത്തിലേക്ക് സർക്കാർ കടക്കുകയാണ് .

   

പക്ഷേ കിട്ടുന്ന 3200 ഓളം നമുക്ക് ഇതിലൂടെ ലഭിക്കും നീണ്ടനാളത്തെ കാത്തിരിപ്പിനൊടുവിലാണ് സർക്കാരിന്റെയും ഗൃഹപത്രികൾക്ക് ഇപ്പോഴും പ്രഖ്യാപനം ആയിട്ടുള്ള അധികം വൈകാതെ തന്നെ കേന്ദ്രസർക്കാരിന്റെയും ഭാരത് ബദലായി കേരള സർക്കാരിന്റെ രംഗത്ത് ഇറങ്ങുകയാണ് നമ്മുടെ സംസ്ഥാനത്തെ റേഷൻ കാർഡ് ഉള്ള എല്ലാ വീടുകളിലേക്കും ഭാരത റൈസ് പോലെതന്നെ 5 കിലോയുടെയും 10 കിലോയുടെയും പാക്കറ്റുകളിൽ ആയിരിക്കും ലഭിക്കുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായി കാണുക.

https://youtu.be/RlYm45g7MV0

Scroll to Top