നീല വെള്ള കാർഡിന് പുതിയ അരി ക്ഷേമപെൻഷൻ 3200 ഗ്യാസ് സിലിണ്ടർ 510 രൂപ

നമസ്കാരം പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ലോകസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് അടുത്തിരിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ നിരവധി ആനുകൂല്യങ്ങളാണ് കേന്ദ്രസർക്കാർ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നത് എപിഎൽ ബിപിഎൽ വ്യത്യാസം ഇല്ലാതെ മാർച്ച് മാസത്തിൽ തന്നെ ഈ ആനുകൂല്യങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നതാണ് ഇതിന്റെ കൂടുതൽ വിവരങ്ങളിലേക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുൻപായിട്ട് പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക.

   

വീഡിയോ ഇഷ്ടമായാൽ ലൈക് കൂടി ചെയ്യുക ആദ്യത്തെ അറിയിപ്പ് മാർച്ച് 8 മുതൽ പാർജ വാദക സിലിണ്ടർ വില്ലം കേന്ദ്രസർക്കാർ കുറിച്ചിരിക്കുകയാണ് 14.2 കിലോഗ്രാമിന്റെ പാചകവാതക സിലിണ്ടറിന്റെയും നൂറു രൂപയാണ് കേന്ദ്രസർക്കാർ ഒളിച്ചിരിക്കുന്നത് ഇതോടെ നിലവിൽ 910 രൂപയ്ക്ക് ലഭിക്കുന്ന മുതൽ 810 രൂപയ്ക്ക് ലഭിക്കും വനിതാ ദിനത്തിലാണ് ഇത്തരം ഒരു ആനുകൂല്യം പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോദി പ്രഖ്യാപിച്ചത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/nSAB2syBj7M

Scroll to Top