വിഷു ഈസ്റ്റർ റംസാൻ കിറ്റ് 4800 രൂപ 50 ലക്ഷം പേർക്ക്ആനുകൂല്യങ്ങൾ വിതരണം തുടങ്ങി

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഈസ്റ്റർ റംസാൻ വിഷു പ്രമാണിച്ച് സംസ്ഥാനസർക്കാർ നൽകുന്ന ആനുകൂല്യങ്ങളെ കുറിച്ച് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്റെ ഭാഗത്തുനിന്നും വന്നിരിക്കുന്ന അറിയിപ്പുകൾ ആണ് നിങ്ങളുമായിട്ട് എന്ന് ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോ ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ കൂടി ചെയ്യുക സംതൃപ്തിയുടെയും സന്തോഷത്തിന്റെയും ഈസ്റ്റർ റംസാൻ വിഷു ആഘോഷങ്ങൾ പ്രമാണിച്ചുള്ള .

   

ആനുകൂല്യ വിതരണങ്ങളെ കുറിച്ചിട്ടാണ് മുഖ്യമന്ത്രി തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയം പേജുകളിലൂടെ അറിയിച്ചിരിക്കുന്നത് ക്ഷേമ പെൻഷനായി 4800 രൂപയും കെറേസിനൊപ്പം 45 ഇനം ഭക്ഷ്യ ഇനങ്ങളിൽ വില കുറച്ചിട്ട് വേണം ഈ വിഷുകാലത്തും കേരളീയർക്കായി ഒരുക്കിയിട്ടുള്ളത് സപ്ലൈകോ വഴിയാണ് വിലക്കുറവിൽ ഭക്ഷ്യവിഹിതങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്യുന്നത് നാളുകൾക്ക് ശേഷം കേരളത്തിലെ സപ്ലൈകോ സ്റ്റോറുകളിൽ .

സബ്സിഡി സാധനങ്ങളുടെ സ്റ്റോപ്പുകൾ എത്തുകയും റംസാൻ ഈസ്റ്റർ വിഷു പ്രമാണിച്ച് സബ്സിഡി ഇല്ലാത്ത സാധനങ്ങളുടെയും വിലകുറച്ചതിനെ തുടർന്ന് തിരക്കേറിയിരിക്കുകയാണ് വിഷുവിന്റെ തലേദിവസമായി ഏപ്രിൽ 13 വരെ ആനുകൂല്യം ലഭിക്കുക തന്നെ ചെയ്യും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/by2HyI66TcU

Scroll to Top