12 ജില്ലകളിൽ മുന്നറിയിപ്പ് കൊടുംചൂട് മുതൽ 4 ഡിഗ്രി വരെ കൂടും..

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട അറിയിപ്പുകളാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നിങ്ങളുമായിട്ട് ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോ ഇഷ്ടമായാൽ ലൈക് കൂടി ചെയ്യുക കേരളത്തിൽ കൊടും ചൂടും അനുഭവപ്പെടുന്നതിനാൽ 12 ജില്ലകളിൽ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ് രാവിലെ 9 മണി മുതൽ പൊതുജനങ്ങൾക്കും കരുതൽ വേണമെന്ന് വരും ദിവസങ്ങളിൽ ഇന്നത്തേക്കാൾ നാല് ഡിഗ്രി വരെ ചൂട് കൂടാൻ സാധ്യതയുണ്ട് .

   

എന്നും മുന്നറിയിപ്പ് വന്നിരിക്കുകയാണ് താപനില നാല്പത് ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് നോട് അടുപ്പിച്ചതോടെയും കേരളം രാപ്പകൽ തീ ചൂളയിൽ കുറഞ്ഞ താപനില പോലും 30 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് നടത്താൻ രാവിലെ 11 മുതൽ ഉള്ള വെയിൽ നേരിട്ട് ഏൽക്കരുത് എന്നാണ് ഔദ്യോഗിക മുന്നറിയിപ്പ് എങ്കിലും രാവിലെ 9 മുതൽ തന്നെ പുറത്തിറങ്ങാതിരിക്കുന്നതാണ് നല്ലത് എന്ന് ആരോഗ്യ കാലാവസ്ഥാപിതർ പറയുന്നു പകൽ 12 മുതൽ മൂന്നു വരെയും കൃഷിപ്പണി ഒഴിവാക്കണമെന്നും ഈ സമയത്ത് രാസ കീടനാശിനികൾ പ്രയോഗിക്കരുത് എന്നും കേരള കാർഷിക സൗകര്യശാല നിർദ്ദേശിച്ചു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/YmNWRRITyl4

Scroll to Top