വോട്ടെടുപ്പിന് മണിക്കൂറുകൾ മാത്രം അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചു 2 ദിവസം അടച്ചിടും|

നമസ്കാരം എന്ന പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ലോകസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനായി കേരളം ഇരുപത്തിയാറിനെയും പോളിംഗ് ബൂത്തിലേക്ക് പോവുകയാണ് അതിനു മുന്നോടിയായി നിങ്ങൾ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട പ്രധാന ഇൻഫർമേഷനുകളാണ് നിങ്ങളുമായിട്ട് ഷെയർ ചെയ്യപ്പെടുന്നത് വീഡിയോ മറക്കാതെ ഒന്ന് ലൈക്ക് ചെയ്യുക മറ്റുള്ളവരിലേക്ക് ഷെയർ ചെയ്തു കൂടി ചെയ്യുക പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക ആദ്യത്തെ അറിയിപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ .

   

ലോകസഭാ വോട്ടെടുപ്പ് ദിനമായ ഏപ്രിൽ 26 വെള്ളിയാഴ്ച സംസ്ഥാനത്ത് സർക്കാർ പൊതു അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ് നെഗോഷ്യബിൾ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ്സ് ആക്ട് പ്രകാരം എല്ലാ സർക്കാർ അർദ്ധസർക്കാർ വാണിജ്യ സ്ഥാപനങ്ങൾക്കും അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ് സർക്കാർ ഉത്തരവ് ഇറക്കിയിട്ടുണ്ട് ബാങ്കുകൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള വാണിംഗ് ഇന്ത്യാ സ്ഥാപനങ്ങൾക്കും അന്ന് അവധിയായിരിക്കും വാണിജ്യ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് ശമ്പളത്തോടുള്ള അവധിയാണ് പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നത് .

കൊമേഷ്യൽ എസ്റ്റാബ്സ് മെന്റ് പരിധിയിൽ വരുന്ന സ്വകാര്യസ്ഥാപനങ്ങൾ സ്വകാര്യ വ്യവസായ കേന്ദ്രങ്ങൾ തുടങ്ങിയവയിൽ അവധി പ്രഖ്യാപിക്കുന്നതിന് ലേബർ കമ്മീഷണർ ആവശ്യമായ ക്രമീകരണങ്ങൾ ഏർപ്പെടുത്തണം മാത്രമല്ല അവധി ദിനങ്ങളിൽ വേതനം നിഷേധിക്കുകയും അല്ലെങ്കിൽ കുറവുകൾ ചെയ്യരുത് എന്നും ഉത്തരവിൽ പറയുന്നുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/UVKzLW6G5pE

Scroll to Top