സൂര്യാഘാതമേറ്റ് വീണ്ടും മരണങ്ങൾ മെയ് 6 വരെ ഇതെല്ലാം അടച്ചിടും പുറത്തിറങ്ങുന്നതിന് നിയന്ത്രണം

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇപ്പോൾ വന്നിരിക്കുന്ന വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട അറിയിപ്പുകൾ ആണ് നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോ ലൈക്ക് ചെയ്ത സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുക ആദ്യത്തെ അറിയിപ്പ് സംസ്ഥാനത്ത് സൂര്യാഘാതം ഏറ്റവും മരണപ്പെടുന്നവരുടെ എണ്ണം കൂടുകയാണ് ഇന്ന് മെയ് 2 വ്യാഴാഴ്ച സംസ്ഥാനത്ത് സൂരാധം ഏറ്റവും രണ്ട് മരണമാണ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത് ഞായറാഴ്ചയും രണ്ടുപേരും .

   

സൂരജ് തുടർന്ന് മരണപ്പെട്ടിരുന്നു കോഴിക്കോട് പന്നിയങ്കര സ്വദേശിയും വിജേഷും മലപ്പുറം സ്വദേശിയും മുഹമ്മദ് ഹനീഫയും ആണ് എന്ന് മരണപ്പെട്ടത് സ്വരാജ് കമ്മിറ്റി മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് പെയിന്റിങ് ജോലി ചെയ്യുന്നതിനിടയിൽ 43 കാരനായ വിജേഷിനെ സൂര്യ അഗാധമായത് കുഴഞ്ഞ് വീണ വിജയം തന്നെയും കോഴിക്കോട് മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ.

പ്രവേശിച്ചു എങ്കിലും ഇന്ന് രാവിലെയോടുകൂടി മരിച്ചു മരിച്ച മുഹമ്മദ് ഹനീഫ നിർമ്മാണ തൊഴിലാളിയും ആയിരുന്നു അതിനിടയിൽ കേരളം ചുട്ടുപൊള്ളുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ മെയ് ആറു വരെയും പ്രൊഫഷണൽ കോളേജുകൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അടച്ചിടും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/p9x-LxVBS80

Scroll to Top