കേരളത്തിൽ ഉഷ്ണതരംഗ ജാഗ്രത!ഇവയെല്ലാം 11 മുതൽ 3 വരെ അടച്ചിടും

സംസ്കാരമില്ലാത്ത പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം കേരളം മുൻപെങ്ങും കണ്ടിട്ടില്ലാത്ത ഒരു വലിയ സാഹചര്യത്തിലാണ് ഇപ്പോൾ നേരിട്ട് കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് സംസ്ഥാന വ്യാപകമായി തന്നെ കേന്ദ്ര ദുരന്ത നിവാരണ അതോറിറ്റിയുടെയും കാലാവസ്ഥ നിരീക്ഷണ കേന്ദ്രത്തിന്റെ മുന്നറിയിപ്പ് വന്നിരിക്കുകയാണ് വരുന്ന ദിവസങ്ങളിൽ അതായത് ഈ ഒരു ആഴ്ചയിൽ തന്നെയും നമ്മുടെ നിലവിലുള്ള അന്തരീക്ഷ താപനില അഞ്ചു ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് വരെയും ഉയർന്നേക്കാം.

   

.എന്ന മുന്നറിയിപ്പ് നമ്മുടെ സംസ്ഥാനത്ത് നൽകി കഴിഞ്ഞു പ്രത്യേകിച്ച് രാത്രി സാഹചര്യങ്ങളിൽ പോലും അന്തരീക്ഷ ഊഷ്മാന്യം മാറ്റം വരാത്ത ഒരു സാഹചര്യം അത് നമ്മൾ നേരിട്ട് കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് പ്രത്യേകിച്ച് ഈ ഒരു സാഹചര്യത്തിൽ തന്നെയാണ് രാവിലെ 11 മണി മുതൽ ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 3:00 മണി വരെയുള്ള സമയത്ത് നമ്മുടെ സംസ്ഥാനത്തും വിവിധ പ്രവർത്തനങ്ങൾ നിരോധിച്ചുകൊണ്ടും .

അതോടൊപ്പം തന്നെ വിവിധ മേഖലകളിൽ അടച്ചിടാനുള്ള നിർദ്ദേശം ഇപ്പോൾ നൽകി കഴിഞ്ഞു എല്ലാവരും അറിയേണ്ട പ്രധാനപ്പെട്ട കുറിച്ച് അറിയിപ്പുകൾ വീഡിയോകൾ ഷെയർ ചെയ്യുന്നതും മെയ് മാസം ആറാം തീയതി വരെയുള്ള നിലവിൽ ഈ നിയമങ്ങൾ പ്രാബല്യമായിരിക്കുന്നത് ഇതിന് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെയും മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/d5fa1O4c-Rg

Scroll to Top