കേരളത്തിൽ റെഡ് അലർട്ട് കാലാവസ്ഥയിൽ വൻ മാറ്റങ്ങൾ റേഷൻ കടകളുടെ സമയം മാറ്റി

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽകൂടി സ്വാഗതം വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട അറിയിപ്പുകൾ ആണ് നിങ്ങളുമായിട്ട് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോയിലേക്ക് ചെയ്തതും സപ്പോർട്ട് കൂടി തരുക ആദ്യത്തെ അറിയിപ്പ് സംസ്ഥാനത്തും ഉഷ്ണ തരംഗം കണക്കിലെടുത്ത് റേഷൻ കടകളുടെ പ്രവർത്തനസമയം മാറ്റിയിരിക്കുകയാണ് മെയ് മൂന്നാം തീയതി മുതൽ റേഷൻ കടകളുടെയും പ്രവർത്തനസമയം രാവിലെയും എട്ടുമണി .

   

മുതൽ 11 മണി വരെയും വൈകിട്ട് 4 മണി മുതൽ രാത്രി 8 മണി വരെയും ആയിരിക്കും എന്നുവരെയാണ് ഇത്തരത്തിൽ എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടില്ല മിക്കവാറും ഈ മാസം മുഴുവൻ ഈ സമയത്തിൽ ആയിരിക്കും റേഷൻ കടകൾ പ്രവർത്തിക്കുക അതിനാൽ ഈ മാസം റേഷൻ കടകളിൽ പോകുന്നവർ പ്രവർത്തന സമയത്ത് ഈ മാറ്റം കൂടി ശ്രദ്ധിക്കുക ഉഷ്ണ തരംഗ സമയത്ത് രാവിലെ 11 മണി മുതൽ ഉച്ചയ്ക്ക് മൂന്ന് മണി വരെയുള്ള സമയത്ത്.

വെയിൽ നേരിട്ട് കൊല്ലരുത് എന്നാണ് നേരത്തെ മുന്നറിയിപ്പ് വന്നിരുന്നത് മെയ് മൂന്നുപേരെയും ഏപ്രിൽ മാസത്തെ റേഷൻ തന്നെയാണ് സംസ്ഥാനത്ത് വിതരണം ചെയ്തിരുന്നത് നാളെ മെയ് 4 ശനിയാഴ്ച ഈ പോസ്റ്റ് മിഷനിൽ മെയ്മാസറേഷൻ വിതരണം ഞങ്ങൾ തെറ്റ് ചെയ്യേണ്ടത് ഉള്ളതിനാൽ റേഷൻ വിതരണം ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതല്ല ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/pFLI5FGRNcA

Scroll to Top