പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ ആദ്യ ഉത്തരവ് വന്നു PM കിസാൻ 17ാം ഗഡു വിതരണത്തിന് 20000 കോടി 9.3 കോടി കർഷക അക്കൗണ്ടിൽ ഈ ദിവസം

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം മൂന്നാമതും രാജ്യത്തിന്റെ പ്രധാനമന്ത്രിയായി അധികാരമേറ്റാം ശ്രീ നരേന്ദ്രമോദി ആദ്യം ഒപ്പുവച്ചത് പി എം കിസാനിധിയുടെ പതിനേഴാമത്തെ വയലിൽ ആണെന്ന് നാം അതീവ സന്തോഷകരമായ അറിയിപ്പ് വന്നിരിക്കുകയാണ് പതിനേഴാമത് ഗഡു വിതരണത്തിന്റെ വിശദവിവരങ്ങളിലേക്ക് കടക്കുന്നതിനു മുൻപായിട്ട് പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോലേക്ക് ചെയ്ത സപ്പോർട്ട് തരുക ഞായറാഴ്ച രാത്രി മൂന്നാമതും.

   

പ്രധാനമന്ത്രിയായ മോദിജി ഡൽഹിയിൽ സൗത്ത് ബ്ലോക്കിലെ തന്റെ ഓഫീസിൽ തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെ എത്തിയിട്ടാണ് ചുമതലയേറ്റ രാജ്യത്തെ 11 കോടിയോളം വരുന്ന കർഷകരുടെ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടുകളിലേക്ക് കേന്ദ്രസർക്കാർ ഡയറക്റ്റ് ബെനിഫിറ്റ് ട്രാൻസ്ഫർ വഴിയും നേരിട്ട് ധനസഹായം നൽകുന്ന പി എം കിസാൻ സമ്മാന നിധിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഫയൽ ആണ്.

ആദ്യമായിട്ട് ഒപ്പോ ഇടുന്നതിന് പ്രധാനമന്ത്രി തെരഞ്ഞെടുത്തത് ഓരോ നാലുമാസം കൂടുമ്പോഴും 2000 രൂപ വീതം വർഷത്തിൽ 6000 രൂപ വീതം അംഗങ്ങളായ ഗുണഭോക്താക്കൾക്ക് നൽകുന്ന ഈ പദ്ധതിയുടെയും പതിനേഴാമത്തെ വിതരണം ചെയ്യുവാനുള്ള ഫയലിൽ ആണെന്ന് പ്രധാനമന്ത്രി തന്റെ മൂഴത്തിൽ ആദ്യമായിട്ട് ഓച്ചിരിക്കുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/AkRSPybyOd0

Scroll to Top