മോദിജിയുടെ ആദ്യ ഉത്തരവ് അക്കൗണ്ടുകളിലേക്ക് 2000 രൂപ ജൂൺ 14 മറക്കല്ലേ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഇൻഫോർമേഷനുകളാണ് നിങ്ങളുമായിട്ട് ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് വിശദവിവരങ്ങളിലേക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുൻപായിട്ട് പേജ് ഫോളോ ചെയ്യാത്തവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോ ലൈക്ക് ചെയ്ത് സപ്പോർട്ട് കൂടി തരിക ആദ്യത്തെ അറിയിപ്പ് മൂന്നാമത്തെ പ്രധാനമന്ത്രിയെ ഈ സംസ്ഥാനം ഏറ്റ നരേന്ദ്രമോദി യും ആദ്യം ഒപ്പിച്ചത് കിസ്സാൻ വിതരണം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഫൈലിലാണ് എന്നുള്ളത് സംസ്ഥാനത്തെയും.

   

25 ലക്ഷത്തോളം കർഷകർ ഉൾപ്പെടെ രാജ്യത്തെ പത്തു കോടിയോളം കർഷകർക്ക് സന്തോഷ വാർത്ത അറിയിക്കുകയാണ് ഇരുപതിനായിരം കോടി രൂപയോളം ആണ് പി എം കിസാൻ സമ്മാന നിധി പ്രകാരം വിതരണം ചെയ്യുന്നത് രാജ്യത്തെ 9.3 കോടി കർഷകർ കാണുക പതിനേഴാമത്തെ കെടുത്തുക അക്കൗണ്ടുകളിലേക്ക് എത്തിച്ചേരുക കർഷകരുടെ ക്ഷേമത്തിനായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന .

സർക്കാർ ആരാണ് തന്റേത് എന്ന് വയലിൽ ഒപ്പുവച്ച ശേഷം പ്രധാനമന്ത്രി പറഞ്ഞു അതുകൊണ്ടാണ് ആദ്യം ഒപെടുന്ന ഫയൽ ഐ പി എം കിസാൻ നിധിയെയും തെരഞ്ഞെടുത്തത് വരും ദിവസങ്ങളിൽ കൃഷിയുടെയും കർഷകരുടെയും ക്ഷേമത്തിനായിട്ട് കൂടുതൽ തീരുമാനങ്ങൾ ഉണ്ടാകുമെന്ന് പ്രധാനമന്ത്രി പറഞ്ഞു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/gOsDPk0PwE8

Scroll to Top