രാവിലെ വീടിന് മുകളിൽ നിന്നുള്ള ശബ്ദം കേട്ട് പോയി നോക്കിയ ഭാര്യ കണ്ട കാഴ്ച…

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇതെന്താ ധ്യാന ഏട്ടാ ഇങ്ങനെ ഇരിക്കുന്നത് കുറെ നേരമായല്ലോ എന്താ പറയാനുള്ളത് വേദ ചിരിയോടെ ധ്യാനിനെ നോക്കി ധ്യാൻ ബാങ്കിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി സ്കൂളിൽ നിന്നും വേദിയെയും കൂട്ടി വീട്ടിലേക്ക് പോകുന്നു അതായിരുന്നു പതിവ് ഇന്ന് പിക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ തന്നെ അവളോട് പറഞ്ഞു എന്താ പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യം അവനെ അവളോട് പറയാൻ ഉണ്ട് എന്ന് അങ്ങനെയാണ് ബീച്ചിൽ എത്തിയത് പക്ഷേ അവിടെ വന്ന് തീർക്കുന്നതല്ലാതെ.

   

ഒന്ന് സംസാരിച്ചില്ല വേദം എനിക്ക് മറ്റൊരു അഫയർ ഉണ്ട് എന്നറിഞ്ഞാൽ എന്താകും നിന്റെ പ്രതികരണം പെട്ടെന്നുള്ള ചോദ്യത്തിനു മുൻപിൽ അവളൊന്നു പതറിയും ഇതെന്താ അങ്ങനെ ഒരു ചോദ്യം അത് സംഭവമായ കാര്യമാണെന്ന് അവൾക്ക് അറിയാമായിരുന്നു നീ പറയൂ അപ്പോഴും അവൻ അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കിയില്ല അങ്ങനെ ഒരിക്കലും ഉണ്ടാകില്ല എന്നും എനിക്ക് അറിയാം അവൾ ചിരിച്ചു ഇല്ല അത് സംഭവിച്ചു കഴിഞ്ഞു അവന്റെ വാക്കുകൾ കൂരമ്പ പോലെയും അവളുടെ ഹൃദയത്തിൽ തുളച്ചു കയറി ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

Scroll to Top