കാമുകനെ കെട്ടാൻ വേണ്ടി ഭർത്താവിനെ നാട്ടിൽ നാറ്റിച്ച പെണ്ണിന് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ

നമസ്കാരം ഇന്ന് പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം പോസ്റ്റുമാൻ കൊണ്ടുവന്ന രജിസ്റ്റർ ലെറ്റർ പൊട്ടിച്ചു വായിച്ച രവീന്ദ്രൻ നായർ അബ്ദുൽ ഞെട്ടിപ്പോയി അയാളുടെ മുഖത്തെ രക്തമയം ഒരു നിമിഷം നേരം കൊണ്ട് ചോർന്ന പോലെയായി ശാരീരിക ബന്ധം പുലർത്താൻ കഴിവില്ലാത്ത ഭർത്താവായ ശബരി രവീന്ദ്രനോടൊപ്പം ദാമ്പത്തിക ജീവിതം മുന്നോട്ടു കൊണ്ടുപോകുവാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ളതിനാൽ .

   

ബന്ധം വേർപെടുവാൻ താല്പര്യപ്പെടുന്നു എന്ന് ശിവദാസ് എന്ന തന്റെ മരുമകൾ കോടതി മുഖാന്തരം അയച്ച വക്കിൽ നോട്ടീസ് ഭർത്താവിന്റെ മുഖഭാവം ശ്രദ്ധിച്ച ഭാര്യ പത്മിനിയമം അടുത്തേക്ക് വന്നു എന്താ ചേട്ടാ ഒന്നുമില്ല മറക്കാൻ ശ്രമിച്ച എങ്കിലും എന്തോ പന്തികേട് പോലെ തോന്നി അത് പിടിച്ചു വാങ്ങി വായിച്ച് തളർന്നു പോയി ഒന്നും ശബ്ദിക്കാൻ കഴിയാത്ത .

വിധം അവർ സിറ്റുവട്ടിലേക്ക് തളർന്നു ഇരുന്നു പോയി കുറച്ചു ദിവസം ആയിട്ട് വിളിച്ചാൽ മാളു ഫോൺ എടുക്കാറില്ല എടുത്താൽ തന്നെ തിരക്കാണെന്ന് പറഞ്ഞു മാറുന്നതിന് കാരണം ഇതായിരുന്നു എന്നും അവർ രണ്ടുപേരും തിരിച്ചറിഞ്ഞ് നിമിഷം രവീന്ദ്രൻ നായരെ ചില കാര്യങ്ങൾ അങ്ങനെയാണല്ലോ ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

Scroll to Top