കുട്ടികൾ ഉണ്ടാവാത്തത് കൊണ്ട് ഭർത്താവിനെ ഉപേക്ഷിച്ച് പോയ ഭാര്യക്ക് സംഭവിച്ചത്…

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം മാളിലെ ആൾ തിരക്കുകൾക്കിടയിൽ അവൾ പിരിഞ്ഞു നോക്കിയതും അപ്രതീക്ഷിതമായിട്ട് തന്റെ പിന്നിൽ നിൽക്കുകയായിരുന്നു ക്ലാസ്മേറ്റ് അഭിയെ കണ്ട് അവൾ അതിജയിച്ചു നിന്നുപോയി നീ ഇവിടെയും ഞാൻ ഒറ്റയ്ക്ക് എല്ലാം കുടുംബവും ഉണ്ടോ അവർ താഴത്തെ ഫ്ലോറിൽ ഉണ്ട് ഒരു ഐറ്റം ഇട്ടുപോയി അത് വാങ്ങാൻ മുകളിലോട്ട് വന്നതാണ് മൂന്നുവർഷത്തിനുശേഷം ഓസ്ട്രേലിയയിൽ നിന്നുള്ള വരവാണ് നിന്റെ .

   

ലൈഫ് മുഴുപ്പിക്കാതെയുള്ള അവന്റെ ചോദ്യത്തിന്റെയും അവൾ മറുപടി പറഞ്ഞു രാജീവ് പുതിയൊരു ജീവിതം ഹാപ്പിയായി ജീവിക്കുന്നു അപ്പോൾ നിന്റെ രണ്ടാം വിവാഹം കഴിഞ്ഞു ഒരു കുട്ടിയും ഉണ്ട് ഏതായാലും നീ നിന്റെ അച്ഛനമ്മമാരുടെയും ബന്ധുക്കളുടെയും വാക്കുകൾ കേട്ടതുകൊണ്ട് രക്ഷപ്പെട്ടു അല്ലാതെയും നീ നിന്റെ സ്റ്റാൻഡിൽ തന്നെ ഉറച്ചുനിന്നിരുന്നു എങ്കിൽ ഇപ്പോൾ എന്താകുമായിരുന്നു നിന്റെ അവസ്ഥ എനിക്ക് തെറ്റുപറ്റി പോയേനെയും ഇപ്പോൾ വിചാരിക്കുന്നു ഞാൻ ചെയ്തത് തന്നെ നല്ലതായി എന്നുള്ളത് അല്ലെങ്കിൽ തന്നെ നീ എന്തു വണ്ടിയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവൻ കാണുക.

Scroll to Top