ജൂൺ 19 മുതൽ അറിയേണ്ട 3 അറിയിപ്പ് PM കിസാൻ ആധാർകാർഡ് ജൂൺ റേഷൻ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട മൂന്ന് ഇൻഫർമേഷനുകളാണ് നിങ്ങളുമായിട്ട് ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് വിശുദ്ധ വിവരങ്ങളിലേക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുൻപായിട്ട് പേജ് ഇതുവരെ ഫോളോ ചെയ്യാത്തവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോ ലൈക്ക് ചെയ്ത് സപ്പോർട്ട് കൂടി തരുക ആദ്യത്തെ അറിയിപ്പ് പി എം കിസാൻ സമ്മാന നിധിയുടെ പതിനേഴാം തികയുമായി 2000 രൂപയുടെ വിതരണം നാളെ ജൂൺ 18 ചൊവ്വാഴ്ച പ്രധാനമന്ത്രി നിർവഹിക്കും .

   

പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ സ്വന്തം മണ്ഡലം ആയിട്ട് വാരണാസിയിൽ വച്ചിട്ടാണ് വിതരണം നടക്കുന്നത് പ്രധാനമന്ത്രിയും നരേന്ദ്രമോദി തന്നെയും 2019 ആരംഭിച്ച സമ്മാനം നിധി എന്ന് ഈ കർഷകർ തന്നെ സഹായ പദ്ധതിയിലൂടെ ഇതുവരെയും 3.2 കോടി ലക്ഷം രൂപ 11 കോടികളും കർഷകർക്ക് നൽകിയിട്ടുണ്ട് 9.2 ആറും കൂടി കർഷകരുടെയും അക്കൗണ്ടുകളിലേക്ക് മൊത്തം.

20,000 കോടി രൂപയാണ് പതിനേഴാം ഗഡുവിന്റെ വിതരണ കേന്ദ്രസർക്കാർ നൽകിയിരിക്കുന്നത് വാരണാസിയിൽ വച്ച് പി എം കിസാൻ വിതരണ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന പ്രധാനമന്ത്രിയെ വൈകിട്ട് 5 മണിക്കാണ് ഒരു റിമോട്ട് സ്വിച്ച് ഓൺ കർമ്മത്തിലൂടെയും സംവിധാനം വഴി കർഷകരുടെ അക്കൗണ്ടിലേക്ക് എത്തുക വിതരണം നടത്തുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/p54ploNLC3U

Scroll to Top