കാമുകൻ അരക്ക് താഴെ തളർന്നു പോയപ്പോൾ കാമുകി വീട്ടിൽ ആരുമില്ലാത്ത സമയത്ത് കാമുകനെ ചെയ്തത് കണ്ടോ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ചുണ്ടിലേക്ക് ചേർത്തുവെച്ച ഇളം ചൂടുള്ള ചായ അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് അയാൾ സാരികളും നെറ്റിയും തുടച്ചെടുത്ത് മങ്ങിയ ചിരിയോടെയും ചായ ക്ലാസ് വീണ്ടും അയാളുടെ ചുണ്ടിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചതും അനിഷ്ടത്തോടെയും മറുവശത്തേക്ക് മുഖം മാറ്റി കണ്ണടച്ചിരുന്നു തന്റെ പ്രവർത്തി വീണ്ടും തുടർന്നതും തോൽക്കാൻ മനസ്സില്ലാത്തതു പോലെയും അവളുടെ മുഖത്തും കഴുത്തിലും മാറിലും അയാൾ ചായ തുള്ളികൾ മത്സരിപ്പിച്ചത്.

   

തെറിപ്പിച്ചു ഒടുവിൽ എപ്പോഴും തോൽവി സമ്മതിച്ചത് പോലെയും ചായ കുടിച്ചതും ചിരിയോടെയും കൈകൾ അവന്റെ മുഖത്ത് ഒന്ന് തലോടിയും കാടുകയറിയ ചുരുളൻ മുടികൾ നിഴലുകൾക്കിടയിൽ കോർത്തുകൾ പിന്നിലോട്ട് ഒതുക്കി വെച്ചു ഇത്തിരി വിഷം വാങ്ങി തന്നാൽ എന്നെ ഒന്ന് തരാമോ നിനക്ക് അവന്റെ കൺപീലികൾക്കിടയിലെ നീർത്തളത്തിലേക്ക് നോക്കിനിന്നും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

Scroll to Top