എന്റെ മുഖം ആ സ്വർഗ്ഗത്തിന്റെ കവാടത്തിലേക്ക് അമർത്തി…

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം സാറേ നിങ്ങൾ ഇങ്ങനെ നോക്കിയിരിക്കാതെ എന്തെങ്കിലുമൊന്ന് ചെയ്യുന്നേ വേഗം ചുമ്മാ സമയം വേസ്റ്റ് ആക്കാൻ ആയിട്ട് ഈ പാതിരാത്രി വീട്ടിൽ കൊച്ചിനെ ഉറക്കി കിടത്തിയിട്ടാണ് ഞാൻ വന്നിരിക്കുന്നത് ഇത് കഴിഞ്ഞു വേഗം തിരികെ പോകണം ഗൗരിയുടെ വാക്കുകൾ മൂർച്ചയേറിയുന്നു അല്പസമയം നിശബ്ദതയ്ക്ക് ഒടുവിൽ ഡോർ വലികേട്ടത് അതോടെ പതിയെ തല ഉയർത്തി അവൾ ആ മുഖത്ത് ഇപ്പോൾ നേരിയ ഭയം ഉടലെടുത്തിരുന്നു.

   

കാരണം അവൾക്ക് അറിയാം ഇപ്പോൾ മുറിയിലേക്ക് കയറി വരും എന്ന് അല്പസമയത്തിനുശേഷം ആ വാതിൽ വീണ്ടും തുറക്കപ്പെട്ടു ആയിരുന്നു അദ്ദേഹം ചേച്ചി ഇത് എന്ത് ഭാവിച്ചാണ് ഇതിപ്പോൾ അഞ്ചാമത്തെ കസ്റ്റമർ ആണ് ഇങ്ങനെ ചേച്ചിയുടെ പെരുമാറ്റം ശരിയല്ല എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടും ഇറങ്ങിപ്പോകുന്നത് എനിക്ക് എത്ര രൂപയാണ് നഷ്ടം എന്ന് അറിയാമോ ചേച്ചിക്ക് ഈ പണി പറ്റിയതെല്ലാം ദയവുചെയ്ത് നാളെ മുതൽ എന്നെ വിളിച്ചേക്കരുത് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/2UV_w2DfVmY

Scroll to Top