മോനെ ചേച്ചിക്ക് ഈ ക്രീം ഒന്ന് തേച്ചു തന്നെ….

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം നാശം പിടിക്കാൻ ഇത് ഇയാളുടെ സ്ഥിരം പരിപാടിയാണല്ലോ കർത്താവേ ആരെങ്കിലും ഇതൊന്ന് കണ്ടിട്ട് അയാളെ രണ്ട് പൊട്ടിയെങ്കിൽ രാവിലെ കോളേജിലേക്ക് പോകുവാൻ ബസ് കാത്തുനിൽക്കുമ്പോൾ റീനയുടെ ആത്മകഥ കേട്ട് കൂടെയുണ്ടായിരുന്ന ജിഷ അവളോട് എന്താണെന്ന് ചോദിച്ചതും റീന അവളോടും ബസ് സ്റ്റാൻഡിൽ വലതുവശത്ത് ഒന്നാമത് പിങ്ക് ഷർട്ട് ധരിച്ച ആളെ ശ്രദ്ധിച്ചുനോക്കാൻ ആയിട്ട് പറഞ്ഞു.

   

എന്റെ ഈശ്വരാ എന്തൊരു വൃത്തികേട് അയാളാണ് ഈ കാണിക്കുന്നത് അറച്ചിട്ട് ശകുനം റീന പറഞ്ഞ അടുത്തേക്ക് നോക്കിയ ജിഷ വെറുപ്പോടെ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് നിലത്തേക്ക് തുപ്പിയും നീ ഇതുപോല്ലേ കാണുന്നത് ജിഷയെ ഞാൻ കഴിഞ്ഞ രണ്ടുമൂന്നു ദിവസമായിട്ടും ഇത് കാണുന്നുണ്ട് ഞാൻ ബസ്റ്റാൻഡിൽ എത്തിക്കഴിഞ്ഞാൽ ഉടനെ എന്നിട്ട് ഞാൻ കാണുന്ന വിധത്തിൽ ഇതാണ് പരിപാടി കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/qrvrLQo5HjE

Scroll to Top