കേരളത്തിലും ബാംഗ്ലൂരിലുമായി 50 പേർക്ക് ജോലി അവസരങ്ങൾ.. 👇

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഏതൊരു ജോലിക്കും സിബിഐ ബയോഡാറ്റ ആവശ്യമാണ് അത്യാവശ്യമാണ് നിങ്ങളുടെ കയ്യിൽ ഒരു പ്രൊഫഷണൽ സിവി ഇല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെടുക ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാക്കി നൽകുന്നതായിരിക്കും അപ്പോൾ നമുക്ക് പുതിയതായിട്ട് വന്നിട്ടുള്ള വേക്കൻസികൾ ഏതൊക്കെയാണെന്ന് നോക്കാം.

   

ആദ്യം വന്നിട്ടുള്ളത് വടകര പേരാമ്പ്ര കൊയിലാണ്ടി ഭാഗങ്ങളിലേക്ക് സെയിൽസ് ആൻഡ് കളക്ഷൻ സ്റ്റാഫ് ആയിട്ട് 32 വയസ്സിന് താഴെ പ്രായമുള്ളവരെ ആവശ്യമുണ്ട് ചോദിക്കുന്നത് പ്ലസ്ടുവാണ് വർഷത്തിൽ ഏകദേശം ഒരു ലക്ഷത്തി എൺപത്തി ഏഴായിരം രൂപ .

നിങ്ങൾക്ക് സമ്പാദിക്കാനുള്ള അവസരമുണ്ട് മിനിമം ആറ് മാസത്തെയെങ്കിലും സെയിൽസിന്റെ എക്സ്പീരിയൻസ് ഉള്ളവർ ആയിരിക്കണം ടൂവീലറും ലൈസൻസ് ഉണ്ടായിരിക്കണം അടുത്ത വേക്കൻസി കോട്ടക്കലിലേക്ക് ആണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായിട്ട് അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/OJEx7AI_hLw

Scroll to Top