ജൂലൈ മാസം LPG സിലിണ്ടർ വിതരണം മാറുന്നു സിലിണ്ടർ കിട്ടാനും ഇനി മസ്റ്ററിങ് 3 രീതിയിൽ ചെയ്യാം

നമസ്കാരം എന്നത് പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽകൂടി സ്വാഗതം വീടുകളിൽ പാചകത്തെയും എൽപിജി ഗ്യാസ് സിലിണ്ടറുകളിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നവർ ഈ വീഡിയോയും പൂർണമായും കാണുക ഗ്യാലൻഡറുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഇപ്പോൾ വന്നിരിക്കുന്ന പ്രധാന അറിയിപ്പുകൾ ആണ് നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് ഇതേപോലെയുള്ള ഇൻഫോർമേഷൻ യഥാസമയം ലഭിക്കുന്നതിനേയും പേജ് ഇതുവരെ ചെയ്യാത്തവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ എത്രയും പെട്ടെന്ന് ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോ ലൈക്ക് ചെയ്ത.

   

സപ്പോർട്ട് കൂടി തരിക മറ്റുള്ളവരിലേക്ക് ഷെയർ ചെയ്തു കൊടുക്കുക രാജ്യത്തെ പാചകവാതക ഗുണഭോക്താക്കളുടെ കണക്ക് ഉറപ്പിക്കുവാൻ ബയോമെട്രിക്ക് ബെസ്റ്റ് റിങ്ങുമായി എത്തിയിരിക്കുകയാണ് കേന്ദ്രസർക്കാർ പിന്നാലെ ബയോമെട്രിക് മസ്റ്ററിങ് കൂടി കർശനമാക്കുവാൻ കേന്ദ്ര പെട്രോളിയം മന്ത്രാലയം ഒരുങ്ങുന്നത് യഥാർത്ഥ ഗുണഭോക്താക്കൾ ആരൊക്കെയാണ് എന്ന് നിശ്ചയിക്കുവാൻ വേണ്ടിയിട്ടാണ് പലരും കണക്ഷൻ ഐറ്റം കൈമാറിയിട്ടുണ്ട് എന്നും യഥാർത്ഥ കണക്ഷൻ ഉടമകൾ മരണപ്പെട്ടതിനുശേഷം.

ആ പേരുകളിൽ സിലിണ്ടർ കൈപ്പറ്റുന്നു എന്നുള്ള വിവരണങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് ഇപ്പോൾ കർശനമാകുന്ന അദ്ദേഹം ഇപ്പോൾ പാചകവാതക ഉടമകൾക്ക് ബയോമെട്രിക്കൽ മാസ്റ്ററിംഗ് നിർബന്ധമാക്കാൻ പാചകവാതക കമ്പനികളുടെ നിർദ്ദേശപ്രകാരം വിതരണക്കാർ നടപടി തുടങ്ങി കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/NHAP2EMtbWw

Scroll to Top