ഗാർഹിക സിലിണ്ടർ വിലയിൽ വൻ കുറവ് | സബ്സിഡിയും

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം വീട്ടമ്മമാർക്ക് വമ്പൻ സന്തോഷവാർത്തയാണ് പ്രധാനമന്ത്രി ശ്രീമ നരേന്ദ്രമോദിയും ഇപ്പോൾ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നത് വീടുകളിൽ പാചക ആവശ്യത്തിന് ഉപയോഗിക്കുന്ന 14.2 കിലോഗ്രാമിന്റെ എൽപിജി ഗ്യാസ് സിലിണ്ടറിന്റെ വിലയിൽ മൺവെട്ടു കുറവാണ് കേന്ദ്രസർക്കാർ ഇപ്പോൾ വരുത്തിയിരിക്കുന്നത് ദേശീയ വനിതാദിനത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് രണ്ടാം പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ പ്രധാന പ്രഖ്യാപനം വന്നിരിക്കുന്നത് .

   

ഇതോടൊപ്പം തന്നെ നിലവിലെ ഗ്യാസ് സിലിണ്ടർ സബ്സിഡി 2025 വരെ നീട്ടുകയും ചെയ്തിരിക്കുന്നു വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഈ ഇൻഫർമേഷന്റെ കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങളിലേക്ക് കടക്കുന്നതിനു മുൻപായി പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുവാനും വീഡിയോലേക്ക് ചെയ്ത സപ്പോർട്ട് തരുവാനും ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ കാണുന്നവർ പേജ് ഫോളോ ചെയ്യാനും മറക്കാതിരിക്കുക.

https://youtu.be/g4i0AWmdJ1k

Scroll to Top