വിഷുകൈനീട്ടം 4800 രൂപയും ഭക്ഷ്യകിറ്റും വിതരണം തുടങ്ങി

നമസ്കാരം എന്നത് പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം നാളെയും തുടർന്നുള്ള ദിവസങ്ങളിലും നമ്മൾ എല്ലാവരും ശ്രദ്ധിച്ചിരിക്കേണ്ട വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട കുറച്ച് സർക്കാർ അറിയിപ്പുകൾ വീഡിയോ വഴി ഷെയർ ചെയ്യുകയാണ് ഏറ്റവും ആദ്യത്തെ അറിയിപ്പ് നമ്മുടെ സംസ്ഥാനത്തെ വിവിധ റേഷൻ സ്റ്റോറുകളിൽ ഭാരത് റേസ് അരിവാങ്ങാൻ സാധിക്കും ഭാരത് അരി മാത്രമല്ല വിതരണം ചെയ്തത് ഭാരത് ആട്ട അതോടൊപ്പം തന്നെ ഭാരത് ഉണ്ടാകും ഏറ്റവും വലിയ അനുകൂലം റേഷൻ കാർഡിലെ ഹാജരാകേണ്ട ആവശ്യമില്ല.

   

ഏതെങ്കിലുമൊക്കെയും ആവശ്യങ്ങൾക്ക് മറ്റ് ഏതെങ്കിലും ഒക്കെ സ്ഥലത്തേക്ക് പോയിട്ട് റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ ഇറങ്ങി കഴിയുമ്പോൾ അതിന്റെ വെളിയിൽ കൃത്യമായിട്ട് നമ്മളെ കാത്തു ഭാരത് റൈസിന് വാഹനങ്ങൾ ഉണ്ടാകും ഈ വാഹനങ്ങളിൽ നിന്ന് നേരിട്ട് കൃത്യമായിട്ട് വാങ്ങുവാൻ സാധിക്കും ഭാരതി 208 രൂപ ആണ് ഈടാക്കുന്നതും ഇനി ഭാരത് ആട്ട വേണമെങ്കിലും 27 രൂപ 50 പൈസ നിരക്കിൽ നമുക്ക് ലഭിക്കും ഇനി വളരെ വൈകാതെ തന്നെ ഭാരത പരിപ്പ് കൂടി കൊണ്ടുവരും ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/3le1pO9bT80

Scroll to Top