കൊടുംമഴ വരുന്നു 8 ജില്ലകളിൽ മുന്നറിയിപ്പ് 5 ദിവസം മഴ മഞ്ഞപ്പിത്തം പടരുന്നു ഇക്കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കൂ

നമസ്കാരം എന്നത് പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട അറിയിപ്പുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ എത്തിയിരിക്കുന്നത് കഠിനമായ ചൂടായിരുന്നു സംസ്ഥാനത്ത് ഇതുവരെയെങ്കിൽ അടുത്ത അഞ്ചുദിവസത്തേക്ക് സംസ്ഥാനത്ത് കനത്ത മഴ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകിയിരിക്കുകയാണ് കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച പത്തനംതിട്ട ഇടുക്കി ജില്ലകളിൽ ഓറഞ്ച് അലർട്ട് പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട് തിരുവനന്തപുരം കൊല്ലം ആലപ്പുഴ കോട്ടയം എറണാകുളം മലപ്പുറം കോഴിക്കോട് വയനാട് ജില്ലകളിൽ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

   

ഇതുകൂടാതെ പതിനഞ്ചാം തീയതി തിരുവനന്തപുരം കൊല്ലം പത്തനംതിട്ട ജില്ലകളിലും പതിനാറാം തീയതി പത്തനംതിട്ട ഇടുക്കി എറണാകുളം മലപ്പുറം കോഴിക്കോട് ജില്ലകളിലും 17നെയും തിരുവനന്തപുരം കൊല്ലം പത്തനംതിട്ട ഇടുക്കി മലപ്പുറം വയനാട് ജില്ലകളിലും പതിനെട്ടിനെ തിരുവനന്തപുരം കൊല്ലം പത്തനംതിട്ട ആലപ്പുഴ കോട്ടയം ഇടുക്കി .

എറണാകുളം ജില്ലകളിലും ശക്തമായ മഴയ്ക്ക് സാധ്യത കണക്കിലെടുത്ത് യെല്ലോ അലർട്ട് പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട് രണ്ടാമത്തെ അറിയിപ്പ് മെയ് 31ന് ശേഷം ചിലരുടെ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടുകൾ നഷ്ടപ്പെടാം എന്ന് അറിയിപ്പ് വന്നിരിക്കുകയാണ് കഴിഞ്ഞ മൂന്നുവർഷമായി ഇടപാടുകൾ നടത്താം അക്കൗണ്ടുകൾ ക്ലോസ് ചെയ്യുന്നതായി ഏറ്റവും പഞ്ചാബ് നാഷണൽ ബാങ്ക് അറിയിച്ചിരിക്കുകയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/mmX-mTqbZ98

Scroll to Top