ബാങ്കിൽ സേവിങ്സ് അക്കൗണ്ട് തുടങ്ങൂ 10 ലക്ഷത്തിൻ്റ കാൻസർ കവറേജ്, 26 ലക്ഷത്തിന്റെ കവറേജ്

നമസ്കാരം പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് ബാങ്കുകളിൽ സേവിങ്സ് അക്കൗണ്ട് ഇല്ലാത്തവർ വളരെ അപൂർവ്വമായിരിക്കും സാമ്പത്തിക ഇടപാടുകൾ നടത്താം എന്നതിന് പുറമെ മറ്റു പല ആനുകൂല്യങ്ങളും പല ബാങ്കുകളും ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് നൽകുന്നുണ്ടോ ഇൻഷുറൻസ് പ്രീമിയം അടയ്ക്കാതെ തന്നെയും ക്യാൻസർ കവർ പോളിസിയുടെയും ആനുകൂല്യം ലഭിക്കുന്നതും 26 ലക്ഷത്തിന്റെയും ആക്സിഡന്റ് ഇൻഷുറൻസ് എല്ലാം ലഭ്യമായ ഒരു ബാങ്ക്.

   

സേവിങ്സ് അക്കൗണ്ടിനെ കുറിച്ചിട്ടാണ് എന്ന് നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് ഏജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോലേക്ക് ചെയ്ത സപ്പോർട്ട് കൂടി തരുക ഫേസ്ബുക്കിൽ കാണുന്നവർ പേജ് കൂടി ചെയ്യുക പൊതുമേഖലാബാഗ് കാനറ ബാങ്ക് ആണോ സവിശേഷമായ ഈ സേവിങ്സ് അക്കൗണ്ട് അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത് പത്തുലക്ഷം രൂപ വരെ കാൻസർ.

കവറേജ് 26 ലക്ഷത്തിന്റെയും ആക്സിഡന്റ് ഇൻഷുറൻസ് എന്നിവ എല്ലാം ലഭിക്കുന്ന പുതിയ വനിതാ സേവിങ്സ് അക്കൗണ്ടാണ് കാനറ എയ്ഞ്ചൽ എന്ന് പറയുന്നത് ഏറെ പുതുമകളുടെ ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്ന ഈ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടിന്റെ വിവരങ്ങൾ എല്ലാവരും അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ടതാണ് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/X7PqWQtjH9Y

Scroll to Top