റേഷൻ കാർഡ് വീടുകൾക്ക് 8000 വീതം ലഭിക്കും മെയ് 1600 നൽകാൻ കേന്ദ്ര അനുമതിക്ക് സർക്കാർ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽകൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് വന്നിരിക്കുന്ന വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഇൻഫോർമേഷനുമാണ് നിങ്ങളുമായിട്ട് ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് നിത്യജീവിതത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്പെടുന്ന ഇത്തരം ഇൻഫർമേഷനുകൾക്കായി പേജ് ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോ ലൈക് ചെയ്ത് സപ്പോർട്ട് കൂടി തരുക ഫേസ്ബുക്കിൽ കാണുന്നവർ പേജ് കൂടി ചെയ്യുക ആദ്യത്തെ അറിയിപ്പ് മെയ് 17 വെള്ളിയാഴ്ച മുതൽ സംസ്ഥാനത്തെ റേഷൻ കടകളുടെ പ്രവർത്തനസമയം വീണ്ടും .

   

മാറ്റിയിരിക്കുകയാണ് നേരത്തെ സംസ്ഥാനത്തെ ഉഷ്ണതരംഗം കണക്കിലെടുത്ത് മൂന്നാം തീയതി മുതൽ റേഷൻ കടകളുടെ പ്രവർത്തന സമയം രാവിലെയും 8 മണി മുതൽ 11:00 മണി വരെയും വൈകിട്ട് നാലുമണി മുതൽ 8 മണി വരെയും ആക്കിയിരുന്നു എന്നാൽ മിക ജില്ലകളിലും മഴ പെയ്യുകയും ചൂട് കുറുകുകയും ചെയ്യുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ മെയ് 17 മുതൽ റേഷൻ കടകളുടെ പ്രവർത്തനസമയം .

പഴയതുപോലെ തന്നെയാക്കി പക്ഷേ പൊതുവിതരണ വകുപ്പിന്റെയും അറിയിക്കുകയാണ് അതിനുള്ള റേഷൻ കടകളുടെ പ്രവർത്തനസമയം ഇന്നുമുതൽ വീണ്ടും രാവിലെ എട്ടുമണി മുതൽ 12 മണി വരെയും രാമ വൈകുന്നേരം 4 മണി മുതൽ 7 മണി വരെയും ആയിരിക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/_93Z8pBke-E

Scroll to Top