ക്ഷേമപെൻഷൻ 3200രൂപ വരെ വിതരണം|നാളെ മുതൽ വിതരണം സഹായം വാങ്ങാം

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം എല്ലാവരെയും ബാധിക്കുന്ന എല്ലാവരും ശ്രദ്ധിച്ചിരിക്കേണ്ട അറിയിപ്പുകൾ വീഡിയോ വഴി ഷെയർ ചെയ്യുന്നു സംസ്ഥാനത്ത് അഞ്ചുദിവസം കൂടി ഇത്തരത്തിൽ വേനൽമല ശക്തമാകുമെന്നാണ് ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട അറിയിപ്പ് വന്നിട്ടുള്ളത് പത്തനംതിട്ട ജില്ലയിലും ഇടുക്കി ജില്ലയിലും .

   

രാത്രികാല യാത്രയ്ക്ക് നിരോധിത ഏർപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളത് തിരുവനന്തപുരത്ത് ഈ രീതിയിൽ തന്നെ നിരോധനമുണ്ട് വിവിധ മേഖലകളിൽ രാത്രികാല സഞ്ചാരങ്ങൾക്ക് യാത്രകൾക്ക് നിരോധനം ഏർപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട് കൃത്യമായിട്ട് അതാ ജില്ല ഭരണകൂടങ്ങൾ അറിയിക്കുന്ന അല്ലെങ്കിൽ ദുരന്തനിവാരണ അതോറിറ്റി അറിയിക്കുന്ന അറിയിപ്പുകൾ ശ്രദ്ധിക്കണം .

ശക്തമായ മഴയിൽ യാത്ര ദുസകമാകും അതോടൊപ്പം തന്നെ നമ്മൾ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് എത്തിച്ചേരണം എന്നെല്ലാം മലവെള്ളപ്പാച്ചിൽ അല്ലെങ്കിൽ പോലുള്ള ഒത്തിരി പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാൻ സാധ്യതയുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് പൊതുജനങ്ങൾക്ക് ഇത്തരത്തിൽ കൃത്യമായിട്ടുള്ള അറിയിപ്പ് നൽകുന്നത് ഇതിന് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/OhkhZdZv_RA

Scroll to Top