എല്ലാവരെയും ബാധിക്കുന്ന നാളത്തെ അറിയിപ്പുകൾ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം എല്ലാവരും ശ്രദ്ധിച്ചിരിക്കേണ്ട എല്ലാവരെയും ബാധിക്കുന്ന കുറച്ച് പ്രധാന അറിയിപ്പുകൾ ആണ് വീഡിയോ ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് ബാങ്ക് അക്കൗണ്ട് ഉള്ളവർക്ക് പുതുക്കലും ആയിട്ട് ബന്ധപ്പെട്ട കുറച്ച് അറിയിപ്പ് വരുന്നുണ്ട് ബാങ്ക് അക്കൗണ്ട് ഉള്ളവർക്ക് നിശ്ചിത സമയത്ത് പുതുക്കേണ്ടതായി വരുന്നുണ്ട് നമ്മുടെ ഫോണിലേക്ക് ഇമെയിൽ ഐഡിയിലേക്ക് ഇത്തരം അറിയിപ്പുകൾ ലഭിക്കുകയും ചെയ്യും ബാങ്കിന്റെ ഭാഗത്തുനിന്ന്.

   

തന്നെയാണോ ഈ മെസ്സേജ് വന്നിട്ടുള്ളത് എന്ന് പരിശോധിക്കുകയാണ് ആദ്യം വേണ്ടത് കൃത്യമായിട്ട് ലിങ്കുകൾ നൽകുകയോ അങ്ങനെയുള്ള പുതുക്കൽ ആണെന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇത് തട്ടിപ്പാണ് എന്ന് മനസ്സിലാക്കുകയും വേണം ഇത്തരത്തിൽ ബ്രാഞ്ചിൽ നേരിട്ട് കാര്യങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കുക അതിനുശേഷം പുതുക്കുക നൽകാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുള്ള അക്കൗണ്ടാണെങ്കിൽ കെവി നൽകിയില്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ അക്കൗണ്ട് താൽക്കാലികമായി മരവിപ്പിക്കുകയും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/2dbeAfs9yrs

Scroll to Top