കാലവർഷം എത്തി 7 ജില്ലകളിൽ മുന്നറിയിപ്പ്

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇന്നത്തെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഇൻഫർമേഷൻസ് ആണ് നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോലേക്ക് ചെയ്ത സപ്പോർട്ട് കൂടി തിരിക്കാം ആദ്യത്തെ അറിയിപ്പ് സംസ്ഥാനത്ത് മെയ് 31 കാലവർഷം എത്തുമെന്ന് കാലവർഷം വകുപ്പ് രണ്ടാഴ്ചയിലേറെയായി സംസ്ഥാനത്ത് മഴ തകർത്തു പെയ്യുമ്പോഴും തെക്കു പടിഞ്ഞാറൻ കാലാവസ്ഥ കാലവർഷം എത്തി എന്ന പ്രഖ്യാപനം നീളുന്നത് എന്തുകൊണ്ട്.

   

എന്നുള്ള ആകാംക്ഷ ഉയർന്നിരുന്നു പിന്നാലെയാണ് കാലവർഷം മണിക്കൂറുകൾക്കുള്ളിൽ എത്തും എന്നുള്ള അറിയിപ്പ് കാലാവസ്ഥാ വകുപ്പ് പുറത്ത് ഇറക്കിയത് കഴിഞ്ഞവർഷം ജൂൺ എട്ടിനായിരുന്നു കാലവർഷത്തിന്റെ വരവ് അതിനിടയിൽ സംസ്ഥാനത്തെ തെക്കൻ ജില്ലകളിൽ മഴ ശക്തമാകുമെന്ന് കാലാവസ്ഥ മുന്നറിയിപ്പും എത്തി തിരുവനന്തപുരം മുതൽ .

ഇടുക്കി വരെയുള്ള ഏഴു ജില്ലകളിൽ ഇതിനെ തുടർന്ന് ഓറഞ്ച് അലർട്ട് പ്രഖ്യാപിച്ചു വയനാട് കണ്ണൂർ കാസർകോട് ഒഴുകിയുള്ള ജില്ലകളിൽ ഇന്ന് യെല്ലോ അലട്ടും പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട് നാളെ മുതൽ മഴവ്യാപകമാകും എന്നാണ് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥാ വകുപ്പ് ഇപ്പോൾ പുറപ്പെടുവിച്ച മുന്നറിയിപ്പിൽ പറയുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/NAgl2jIyZsg

Scroll to Top