നടുക്കി മലവെള്ളപ്പാച്ചിൽ പ്രദേശം വെള്ളത്തിൽ മുങ്ങുന്നു ഈ ജില്ലക്കാർ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക് വീഡിയോ…

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം എവരി വീഡിയോ പൂർണമായിട്ട് തന്നെ കാണുക വീഡിയോയിലേക്ക് ചെയ്യുക പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്ന സുഹൃത്തുക്കൾ തീർച്ചയായിട്ടും നമ്മുടെ പേജ് വന്ന ഫോളോ ചെയ്തു വയ്ക്കുക ഫേസ്ബുക്ക് വഴി വീഡിയോ കാണുന്നവർ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് കൂടി ഒന്ന് ഫോളോ ചെയ്തു വയ്ക്കുക സംസ്ഥാനത്ത് പല ജില്ലകളിലും ശക്തമായിട്ടുള്ള ഒറ്റപ്പെട്ട മഴ ലഭിക്കുന്നു എന്നുള്ള വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട അറിയിപ്പുകൾ ആണ് നമുക്ക് ഈ മണിക്കൂറിൽ ലഭിക്കുന്നത് .

   

കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിൽ പറഞ്ഞതുപോലെ തന്നെയും ഓറഞ്ച് അലർട്ട് യെല്ലോ അലാട്ടും ഒക്കെ നിൽക്കുന്ന സമയം കൂടിയാണ് പ്രത്യേകിച്ച് കഴിഞ്ഞദിവസം മലവെള്ളപ്പാച്ചിലിൽ ഒക്കെ ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യുന്ന സാഹചര്യമുണ്ടായി ഈ ഒരു കോഴിക്കോട് ജില്ലയിൽ അതുകൊണ്ട് തന്നെ പൊതുജനങ്ങൾ ഇനി അങ്ങോട്ട് അതീവ ജാഗ്രത പാലിക്കണം എന്നുള്ള അറിയിപ്പുകൾ ആണ് വരുന്നത് .

പ്രത്യേകിച്ച് വളരെ വലിയ രീതിയിൽ ചെറിയ സമയത്ത് മഴപെയ്യാനുള്ള സാധ്യത ഉണ്ട് എന്നാണ് കാലാവസ്ഥ വകുപ്പിന്റെ ഭാഗത്തുനിന്നും ഇപ്പോൾ ലഭിക്കുന്ന വിവരം നമ്മുടെ സംസ്ഥാനത്ത് കഴിഞ്ഞദിവസം ഓറഞ്ച് അലർ പ്രഖ്യാപിക്കുന്ന ഒരു സാഹചര്യം വന്നിരുന്നു മലപ്പുറം വയനാട് ജില്ലകളിലാണ് അത് ശക്തമായിട്ടുള്ള വാഴക്കയും ഓറഞ്ച് പ്രഖ്യാപിച്ചത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

Scroll to Top