ജൂൺ മാസം മുതൽ ക്ഷേമ പെൻഷൻ 1600 കുടിശ്ശികയും വിതരണം തുടങ്ങുന്നു ജൂൺ 21 മറക്കരുത് 5 ദിവസം തീവ്രമഴ ഈ ജില്ലകളിൽ മുന്നറിയിപ്പ്

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഇൻഫോർമേഷനുകളാണ് നിങ്ങളുമായിട്ട് ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് വിശദാംശങ്ങളിലേക്ക് കടക്കുന്നതിനു മുൻപായിട്ട് പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോലേക്ക് ചെയ്ത് സപ്പോർട്ട് കൂടി തരുക ഫേസ്ബുക്കിൽ കാണുന്നവർ പേജ് കൂടി ചെയ്യുക .

   

ആദ്യത്തെ അറിയിപ്പ് കാലവർഷം എത്തിയതോടെയും വലയും കുടയും ഒക്കെയായിട്ട് ഊത്തപ്പെടുത്തുന്നതിന് ഇറങ്ങുന്നവർക്കെതിരെ ശക്തമായ നടപടികളുമായി വകുപ്പ് രംഗത്ത് എത്തിക്കഴിഞ്ഞു ഊത്ത പിടിച്ചാൽ നാടൻ മത്സ്യങ്ങളുടെ വംശം തന്നെ ഉൽമൂലം ചെയ്യുമെന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞതോടെയാണ് ശക്തമായ നടപടികൾ എടുക്കുന്നത് നിയമപരമായിട്ടും ഇത് തെറ്റാണ് വല ഉപയോഗിച്ച് ജലാശയങ്ങളിൽ .

നിന്നും മീൻ പിടിക്കണമെങ്കിൽ പോലും ലൈസൻസ് ആവശ്യമാണ് സ്വന്തം ആവശ്യത്തിനായി ഒറ്റ ഉപയോഗിച്ച് മീൻ പിടിക്കാൻ മാത്രമാണ് നിയന്ത്രണമില്ലാത്തത് ഇരുപത് വാട്സപ്പിൽ കൂടുതൽ വെളിച്ചം ഉള്ള ടോർച്ച് പോലും ഉപയോഗിക്കരുത് പഞ്ചായത്ത് മുതൽ കളക്ടർക്ക് വരെ നടപടിയെടുക്കാം പൂത്തയുടെ വീഡിയോ മറ്റും സാമൂഹിക മാധ്യമങ്ങളിൽ പ്രചരിച്ചാലും നടപടിയെടുക്കും എന്നാണ് ചട്ടമ്പിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/VlUNHNxdNXc

Scroll to Top