ഇതാ വന്നു ലുലു മാളിൽ ജോലി🔊

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം നമ്മൾ ഇന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് പോകുന്ന ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് വന്നിരിക്കുന്ന 14 കാറ്റഗറിലേക്കുള്ള വേക്കൻസി ആണ് അതിൽ നാല് കാറ്റഗറീസിൽ അപ്ലൈ ചെയ്യുവാൻ ആയിട്ട് സാധിക്കുന്നതാണ് കൂടാതെ വിദ്യാഭ്യാസം കുറഞ്ഞ ആൾക്കാർക്കും അപ്ലൈ ചെയ്യുവാനുള്ള വേക്കൻസിസ് ഉണ്ട് ഏതെങ്കിലും സ്പെസിഫിക് ജോബിനെ ആയിട്ട് വേണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ കമന്റ് ചെയ്യാവുന്നതാണ് മാക്സിമം നെക്സ്റ്റ് വീഡിയോയിൽ.

   

നമ്മൾ ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതൽ ജോബ് വേക്കൻസിനായി നമ്മുടെ പേജ് ഫോളോ ചെയ്യുക കോട്ടയം ലുലു മാളിലേക്ക് നടക്കുന്ന ഒരു ഹയറിങ് ആണ് അദ്ദേഹം വാക്കിന്റെ വഴികരിക്കും റിക്രൂട്ട്മെന്റ് നടക്കുന്നത് പോസ്റ്റുകൾ ഏതൊക്കെയാണ് നമുക്ക് നോക്കാം സൂപ്പർവൈസർ കേരള സൂപ്പർവൈസർ സ്റ്റോർ കീപ്പർ എന്നീ തസ്തിക കൂടുതൽ അറിയുവാനായി താടി കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ലിങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക 👇👇.

Scroll to Top