സമയത്തിൽ മാറ്റം ഇവരുടെ അക്കൗണ്ടിൽ എത്തുക പിറ്റേദിവസം അക്കൗണ്ടിൽ എത്താത്തവർ ഇതറിയണം

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം പി എം കിസാൻ സമ്മാന നിധിയുടെ പതിനേഴാം തിയ്യതി വിതരണത്തിന്റെയും ഔദ്യോഗികമായ അറിയിപ്പ് എത്തിയിരിക്കുന്നു അതിൽ സമയം മാറിയിരിക്കുകയാണ് അതിനാൽ തന്നെ പലർക്കും കെടുത്തുക അക്കൗണ്ടിൽ ക്രെഡിറ്റ് ആകുന്നത് പിറ്റേ ദിവസമായിരിക്കും അതുപോലെതന്നെ ഒന്നിലധികം അക്കൗണ്ടുള്ളവർക്ക് ഡിവിഡി അപ്ഡേറ്റ് ആയിരിക്കുകയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ തുക തിരികെ പോകുവാനുള്ള സാധ്യത വിതരണം ആയിരുന്നു .

   

ആയതിനാൽ ഈ കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കുക ഇതിന്റെ എല്ലാം വിശദവിവരങ്ങളിലേക്ക് കടക്കുന്നതിനു മുൻപായിട്ട് ഇതുവരെ പേജ് ഫോളോ ചെയ്യാത്തവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോ ലൈക്ക് ചെയ്ത് സപ്പോർട്ട് കൂടി തരുക പി എം കിസാൻ സമ്മാന നിധിയുടെ പതിനേഴാമത്തെ ഗഡുവിന്റെ വിതരണം ജൂൺ 18 ചൊവ്വാഴ്ച തന്നെയാണെങ്കിലും.

സമയം നേരത്തെ തന്നെ പറഞ്ഞിരുന്നു അതിൽനിന്നും മാറിയിരിക്കുകയാണ് അതിനാലാണ് ചിലരുടെ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടുകളിൽ ആകുന്നത് പിറ്റേദിവസം ആകുന്നത് തുടർച്ചയായിട്ട് മൂന്നാമതും പ്രധാനമന്ത്രിയായ ശ്രീ നരേന്ദ്രമോദിജിയും അധികാരമേറ്റെയും ആദ്യമായിട്ട് ഒപ്പിട്ടത് പി എം കിസാൻ പതിനേഴാം വിതരണത്തിനു വേണ്ടിയുള്ള ഫയലിൽ ആയിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/jFrVU5RE-Pw

Scroll to Top