വാഹനത്തിൽ ഈ രേഖ ഇല്ലെങ്കിൽ നാളെ മുതൽ ജയിൽ ശ്രദ്ധിക്കു

നമസ്കാരം എന്നത് പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽകൂടി സ്വാഗതം വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട മൂന്ന് ഇൻഫർമേഷണുകളാണ് നിങ്ങളുമായിട്ട് ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോയ്ക്ക് ചെയ്ത് സപ്പോർട്ട് കൂടി തരുക ഫേസ്ബുക്കിൽ കാണുന്നവർ പേജ് കൂടി ചെയ്യുക ആദ്യത്തെ അറിയിപ്പ് പി എം കിസാൻ സമ്മാന.

   

നിധിയുടെ പതിനേഴാമത്തെ വിതരണം പ്രധാനമന്ത്രി ശ്രീ നരേന്ദ്രമോദി ഇന്ന് വൈകിട്ട് നിർവഹിച്ചിരിക്കുകയാണ് മൂന്നാമതും പ്രധാനമന്ത്രി ആയ ശേഷം സ്വന്തം മണ്ഡലമായ വാരണാസിയിൽ എത്തിയ മോദിയും കർഷക സമൂഹം ഉൾപ്പെടെയുള്ള അവിടുത്തെ പൊതുയോഗത്തിൽ വച്ചിട്ടാണ് ഒരു റിമോട്ട് കണ്ട്രോൾ സ്വിച്ച് ഓൺ കർമ്മത്തിലൂടെ 17 കെടുവിന്റെ .

വിതരണത്തിന് തുടക്കമിട്ടത് ക്രെഡിറ്റ് ആയിട്ടു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് ഡയറക്ട് ബെനിഫിറ്റ് ട്രാൻസ്ഫർ വഴിയാണ് തുക വിതരണം നടക്കുന്നത് ആധാർ അധിഷ്ഠിത വിതരണമാണ് അതായത് അക്കൗണ്ട് നമ്പറിലേക്ക് എല്ലാം ആധാർ നമ്പർ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള വിതരണമാണ് ഇതിന് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/ISxcqNC71J4

Scroll to Top