കേന്ദ്ര സർക്കാർ PM കിസാൻ വീട്ടിൽ ഇനി 8000 എത്തും പ്രഖ്യാപനം ഈ മാസം ആധാർ അധിഷ്ഠിത വിതരണം

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം കേന്ദ്രസർക്കാരിന്റെയും ഏറ്റവും വലിയ നേരിട്ടുള്ള ധനസഹായ പദ്ധതിയായ പി എം കിസാൻ സമ്മാന നിധിയിലുള്ളവർ അറിയേണ്ട പ്രധാനപ്പെട്ട ഇൻഫർമേഷനുകളാണ് നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് വിശുദ്ധ വിവരങ്ങളിലേക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുൻപായിട്ട് ഇത് പോലെയുള്ള വിവിധ പദ്ധതി അറിയിപ്പുകൾ കൃത്യമായിട്ട് ലഭിക്കുന്നതിനുവേണ്ടി ചാനൽ ഇതുവരെ ഫോളോ ചെയ്യാത്തവർ ഫോളോ ചെയ്യുക .

   

വീഡിയോ ലൈക്ക് ചെയ്ത് സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുക പി എം കിസാൻ സമ്മാന നിധിയുടെയും ആനുകൂല്യം നിലവിൽ നൽകിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനേക്കാൾ വർധിപ്പിക്കുവാൻ പോകുന്നു എന്ന വാർത്ത അപ്ഡേറ്റുകളാണ് ഇപ്പോൾ വന്നിരിക്കുന്നത് മൂന്നാം തവണയും പ്രധാനമന്ത്രിയായി എത്തിയ നരേന്ദ്രമോദി ആദ്യം പതിനേഴാമത്തെ ആയിരുന്നു ഇതിൽ നിന്നും തന്നെയും .

കേന്ദ്രസർക്കാർ നരേന്ദ്രമോദി കൊണ്ടുവന്ന പി എം കിസാൻ സമ്മാനം നിധി പദ്ധതിക്ക് നൽകുന്ന പ്രാധാന്യം അറിയാം കഴിഞ്ഞമാസമാണ് കിസാൻ നിധിയുടെ പതിനേഴാമത്തെ കിടു നമ്മുടെ സംസ്ഥാനത്തെ 25 ലക്ഷത്തോളം ഉൾപ്പെടെയുള്ള രാജ്യത്തെ 9 കോടിയിലധികം കർഷകരുടെയും അക്കൗണ്ടുകളിലേക്ക് എത്തിയത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/aXBWB5iMOJo

Scroll to Top