ജൂലൈ മാസത്തിൽ കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാരുകളുടെ വിവിധ മസ്റ്ററിങുകൾ നിങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ട 4 പ്രധാന മസ്റ്ററിങുകൾ അനുകൂല്യങ്ങൾ നഷ്ടമാകും

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം സംസ്ഥാനത്ത് ഈ മാസം കേന്ദ്ര-സംസ്ഥാന സർക്കാരുകളുടെ വിവിധങ്ങളായ മസ്റ്ററിംഗ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് ഈ മസ്ജിദിൽ നമ്മൾ പൂർത്തീകരിച്ചില്ലെങ്കിൽ കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാരുകളുടെ പല ആനുകൂല്യങ്ങളും സേവനങ്ങളും തുടർന്ന് ലഭിക്കുകയില്ല നമ്മുടെ ദൈനംദിന ജീവിതത്തെ തന്നെ ബാധിക്കുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട മസ്റ്ററിങ്ങുകളെ കുറിച്ചും അവ പൂർത്തിയാക്കിയില്ലെങ്കിലുള്ള ഭവിഷത്തുകൾ .

   

കുറിച്ചുമാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നിങ്ങളുമായിട്ട് ഷെയർ ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് പോകുന്നത് പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്നവർ ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോയിലേക്ക് ചെയ്ത സപ്പോർട്ട് കൂടി തരുക facebookൽ കാണുന്നവർ കൂടി ചെയ്യുക ആദ്യത്തേത് വീടുകളിൽ പാചകത്തിനായി ഗ്യാസ് സിലിണ്ടറുകളിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നവർ ഇപ്പോൾ ഗ്യാസ് ഏജൻസികളിൽ പോയിട്ട് മസ്റ്ററിങ് ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് കേബിൾസിക്ക് പിന്നാലെ ബയോമെട്രിക്കൽ മാസ്റ്ററിംഗ് കൂടെ ആക്കുവാൻ കേന്ദ്ര പെട്രോളിയം .

മന്ത്രാലയം ഒരുങ്ങുന്നത് സിലിണ്ടറുകളിലും യഥാർത്ഥത്തിൽ ഗുണഭോക്താക്കൾ തന്നെയാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് എന്ന് നിശ്ചയിക്കുവാനാണ് പലരും കണക്ഷൻ കൈമാറിയിട്ടുണ്ടെന്നും യഥാർത്ഥ കണക്ഷൻ ഉടമകൾ മരണപ്പെട്ടതിനുശേഷം പേരുകളിൽ സിലിണ്ടറുകൾ കൈപ്പറ്റുന്നു എന്നുള്ള വിവരങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് മസ്റ്ററിങ് കർശനമാക്കുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/2PjA8zLEKOA

Scroll to Top